0430300002-12-A4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-12-A4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-12-A4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีส้ม
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 21
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
12" PRE-CRIMP A2015R RED
ในสต็อก: 90
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
3" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
4" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
5" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
6" PRE-CRIMP A2015A ORANGE