0430300002-12-R4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-12-R4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-12-R4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015R RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
สี
สีแดง
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 90
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 21
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015R RED
3" PRE-CRIMP A2015R RED
4" PRE-CRIMP A2015R RED
5" PRE-CRIMP A2015R RED
6" PRE-CRIMP A2015R RED