0430300002-12-G4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0430300002-12-G4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0430300002-12-G4
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP A2015G GREEN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 24 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
24 AWG
สี
สีเขียว
ความยาว
12.0" (304.8mm)
สีอื่น
12" PRE-CRIMP A2015A ORANGE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015B BLACK
ในสต็อก: 21
12" PRE-CRIMP A2015L BLUE
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP A2015N BROWN
12" PRE-CRIMP A2015R RED
ในสต็อก: 90
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP A2015G GREEN
3" PRE-CRIMP A2015G GREEN
ในสต็อก: 170
4" PRE-CRIMP A2015G GREEN
5" PRE-CRIMP A2015G GREEN
6" PRE-CRIMP A2015G GREEN