CSTLS10M0G53-B0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1213-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSTLS10M0G53-B0
คำอธิบาย
CERAMIC RES 10.0000MHZ 15PF T/H
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 15 pF ±0.2% 25 Ohms -20°C ~ 80°C ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSTLS10M0G53-B0 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ตัวเก็บประจุในตัว
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความจุไฟฟ้า
15 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
25 Ohms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 80°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
เซรามิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี - 3 ตัวนำ, ระยะ 2.50mm
ความถี่
10 MHz
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.118" W (8.00mm x 3.00mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.2%
ความสูง
0.236" (6.00mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%