CSTNE20M0V530000R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-17953-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-17953-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-17953-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSTNE20M0V530000R0
คำอธิบาย
CERAMIC RES 20.0000MHZ 15PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 15 pF ±0.3% 40 Ohms -40°C ~ 85°C ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSTNE20M0V530000R0 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ตัวเก็บประจุในตัว
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความจุไฟฟ้า
15 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
40 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
เซรามิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน
ความถี่
20 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.3%
ความสูง
0.039" (1.00mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%