DLW31SN102SQ2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1069-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1069-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1069-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW31SN102SQ2L
คำอธิบาย
CMC 230MA 2LN 1 KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 1 kOhms @ 100 MHz 230mA dcr 1Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLW31SN102SQ2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.083" (2.10mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
230mA