GJM0335C1H3R0BB01D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-17171-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-17171-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-17171-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GJM0335C1H3R0BB01D
คำอธิบาย
CAP CER 3PF 50V C0G/NP0 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
3 pF ±0.1pF 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GJM0335C1H3R0BB01D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1pF
ความหนา (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)