GRM033C71C104KE14D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 156,064
เอกสารข้อมูล
YAGEO
Cal-Chip Electronics, Inc.
0.1 µF ±10% 16V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 0201 (0603 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์