GRM033C71C104KE14J หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 155,884
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 490
เอกสารข้อมูล
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 0
Cal-Chip Electronics, Inc.
0.1 µF ±10% 16V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 0201 (0603 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
GRM033C71C104KE14J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-GRM033C71C104KE14JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-GRM033C71C104KE14JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-GRM033C71C104KE14JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM033C71C104KE14J
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 16V X7S 0201
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
GRM033C71C104KE14J รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)