GRM155R71E103JA01J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6340-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6340-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6340-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM155R71E103JA01J
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 25V X7R 0402
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±5% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM155R71E103JA01J รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความหนา (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)