GRM1885C2A121JA01D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1353-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1353-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1353-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM1885C2A121JA01D
คำอธิบาย
CAP CER 120PF 100V C0G/NP0 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GRM1885C2A121JA01D รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)