C1608NP02A121J080AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
445-14108-2-ND - เทปและม้วน (TR)
445-14108-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1608NP02A121J080AA
คำอธิบาย
CAP CER 120PF 100V NP0 0603
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
C1608NP02A121J080AA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ชุด
คุณสมบัติ
อุณหภูมิสูง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)