LLL185R71E103MA01L ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
เอกสารข้อมูล
Direct
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 9,136
เอกสารข้อมูล
Upgrade
KYOCERA AVX
10000 pF ±20% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0306 (0816 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LLL185R71E103MA01L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-4315-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-4315-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LLL185R71E103MA01L
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 25V X7R 0306
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LLL185R71E103MA01L รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.031" L x 0.063" W (0.80mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)