XRCPB24M000F2P00R0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 24.0000MHZ 6PF SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 24 MHz ±20ppm คริสตัล 6pF 150 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | XRCPB24M000F2P00R0 รุ่น |
หมวดหมู่ | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 150 Ohms |
Mfr | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -30°C ~ 85°C |
ความถี่ 24 MHz | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
ความเสถียรของความถี่ ±20ppm | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.020" (0.50mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20ppm | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความจุไฟฟ้าของโหลด 6pF |