MGJ6T24150505MC-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-3037-2-ND - เทปและม้วน (TR)
811-3037-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
811-3037-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MGJ6T24150505MC-R7
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V -10V 6W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -10V 240mA, 240mA 18V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
MGJ6T24150505MC-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
240mA, 240mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
6 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5.2 kV
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประสิทธิภาพ
0.83
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.23" L x 0.89" W x 0.58" H (31.2mm x 22.6mm x 14.7mm)