PCG0J151MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-3082-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-3082-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-3082-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCG0J151MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 6.3V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 6.3 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 33mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PCG0J151MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Nichicon
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.8 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
33mOhm