PCV1E151MCL7GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-4540-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-4540-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-4540-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCV1E151MCL7GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 25V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 23mOhm 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCV1E151MCL7GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.6 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.394" (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
23mOhm