UCYW6470MHD6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-6987-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UCYW6470MHD6
คำอธิบาย
CAP ALUM 47UF 20% 420V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 µF 420 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UCYW6470MHD6 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
500 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
420 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.043" (26.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C