UHD1V122MHD6 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 1,515
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 373
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 6,776
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 342
มีอยู่ในสต็อค: 587
Upgrade
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 519
Panasonic Industry
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 929
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 433
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 923
Chinsan (Elite)
มีอยู่ในสต็อค: 139
1200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Doctor Capacitor Episode Two: Terms
Doctor Capacitor® Episode Nine: You Callin' Me?
UHD1V122MHD6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
UHD1V122MHD6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UHD1V122MHD6
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 35V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
UHD1V122MHD6 รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
2.512 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.14 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อิมพีแดนซ์
18 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C