UPV1H2R2MFD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-17185-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UPV1H2R2MFD
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UPV1H2R2MFD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อิมพีแดนซ์
7 Ohms
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C