EEU-FC1H2R2H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P19442CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P19442TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC1H2R2H
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 50V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC1H2R2H รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
29.25 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
45 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
1.8 Ohms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C