UUA1E331MNL1GS หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 30,611
เอกสารข้อมูล
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 16,532
เอกสารข้อมูล
Similar
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 40
Upgrade
Rubycon
Panasonic Industry
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 234
KEMET
330 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์