UWD1E331MCL1GS หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 16,532
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 18,553
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 40
เทียบเท่าพาราเมตริก
เทียบเท่าพาราเมตริก
Cornell Dubilier Knowles
Cornell Dubilier Knowles
Panasonic Industry
Panasonic Industry
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 196
Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components
330 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์