FAN3180TSX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FAN3180TSXTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FAN3180TSXCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FAN3180TSXDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FAN3180TSX
คำอธิบาย
IC GATE DRVR LOW-SIDE SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ด้านต่ำ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FAN3180TSX รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
0.8V, 2V
ผู้ผลิต
onsemi
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ)
2.5A, 2.8A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
19ns, 13ns
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าขับเคลื่อน
ด้านต่ำ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทช่อง
เดี่ยว
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
จำนวนของตัวขับ
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
ประเภทเกท
MOSFET (ช่อง N)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V ~ 18V