OPA170AIDBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-39103-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-39103-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-39103-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPA170AIDBVR
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 1 CIRCUIT SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
OPA170AIDBVR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
250 µV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
110µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
17 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.7 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
36 V
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
0.4V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
1.2 MHz