LE25U40CMC-AH-2 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Renesas Electronics Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 205
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
มีอยู่ในสต็อค: 52
Winbond Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 250
Winbond Electronics
แฟลช หน่วยความจำ ic 4Mbit SPI 40 MHz 8-SOP-J
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LE25U40CMC-AH-2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LE25U40CMC-AH-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LE25U40CMC-AH-2
คำอธิบาย
IC FLASH 4MBIT SPI 40MHZ 8SOPJ
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LE25U40CMC-AH-2 รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
40 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.3V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)