LE25U40CMC-AH หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Renesas Electronics Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 7,185
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 205
มีอยู่ในสต็อค: 52
Microchip Technology
Microchip Technology
Winbond Electronics
Winbond Electronics
แฟลช หน่วยความจำ ic 4Mbit SPI 40 MHz 8-SOP-J
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LE25U40CMC-AH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LE25U40CMC-AHOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LE25U40CMC-AHOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LE25U40CMC-AHOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LE25U40CMC-AH
คำอธิบาย
IC FLASH 4MBIT SPI 40MHZ 8SOPJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LE25U40CMC-AH รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
40 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.3V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)