MBR40250G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBR40250GOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR40250G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 250V 40A TO2202
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 250 V 40A ทรูโฮล TO-220-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MBR40250G รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
35 ns
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
30 µA @ 250 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
500pF @ 5V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
250 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
40A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
970 mV @ 40 A