MMBZ47VALT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMBZ47VALT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMBZ47VALT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMBZ47VALT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMBZ47VALT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 47V SOT-23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 47 V 300 mW ±5% SOT-23-3 (TO-236)
โมเดล EDA/CAD
MMBZ47VALT1G รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 38 V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่า
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
47 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%