STPS2H100ZF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 100V 2A SOD123F |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 100 V 2A ติดบนพื้นผิว SOD-123F |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STPS2H100ZF รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 960 mV @ 4 A |
Mfr | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 1 µA @ 100 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-123F |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 100 V | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -40°C ~ 175°C |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 2A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |