NCP511SN33T1G ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Analog Devices Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 3,671
เอกสารข้อมูล
Similar
Analog Devices Inc.
Diodes Incorporated
Texas Instruments
Analog Devices Inc./Maxim Integrated
Microchip Technology
Microchip Technology
ABLIC Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 600
ABLIC Inc.
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 5-TSOP
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
5-TSOP
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
NCP511SN33T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP511SN33T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP511SN33T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP511SN33T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP511SN33T1G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 5-TSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
NCP511SN33T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
40 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
100 µA
PSRR
50dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V