NCV8705ML33TCG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NCV8705ML33TCGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NCV8705ML33TCGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NCV8705ML33TCGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCV8705ML33TCG
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA 8-DFNW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 8-DFNW (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCV8705ML33TCG รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
260 µA
Mfr
PSRR
73dB ~ 56dB (100Hz ~ 10kHz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ซอฟสตาร์ท, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-VDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 500mA