NCV8752BMX18TCG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NCV8752BMX18TCGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NCV8752BMX18TCGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NCV8752BMX18TCGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCV8752BMX18TCG
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 200MA 6-XDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-XDFN (1.5x1.5)
โมเดล EDA/CAD
NCV8752BMX18TCG รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
25 µA
Mfr
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFDFN
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V