MIC5353-1.8YMT-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-3676-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-3676-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-3676-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5353-1.8YMT-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 500MA 6-TMLF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-TMLF® (1.6x1.6)
โมเดล EDA/CAD
MIC5353-1.8YMT-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
175 µA
PSRR
60dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UFDFN แผ่นสัมผัส, 6-TMLF®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-TMLF® (1.6x1.6)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 500mA