SZMM3Z18VT1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 23,905
เอกสารข้อมูล
Direct
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 5,499
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 605
Central Semiconductor Corp
ซีเนอร์ไดโอด 18 V 300 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOD-323
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SC-76, SOD-323
SZMM3Z18VT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZMM3Z18VT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZMM3Z18VT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZMM3Z18VT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMM3Z18VT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 18V 300MW SOD323
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SZMM3Z18VT1G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
45 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 12.6 V