ECQ-E2103KF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EF2103-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECQ-E2103KF
คำอธิบาย
CAP FILM 10000PF 10% 250VDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 250V โพลีเอสเตอร์, อาบไอโลหะ แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECQ-E2103KF รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.406" L x 0.169" W (10.30mm x 4.30mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.331" (8.40mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
250V