16TDC100MD2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-16TDC100MD2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-16TDC100MD2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-16TDC100MD2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16TDC100MD2
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 100UF 16V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 2917 (7343 เมตริก) 50mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
16TDC100MD2 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50mOhm @ 100kHz
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V