16TDC100MYF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP TANT POLY 100UF 16V 2917 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 2917 (7343 เมตริก) 50mOhm @ 100kHz |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 16TDC100MYF รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ผู้ผลิต Panasonic Industry | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C |
ชุด | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2917 (7343 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | ขนาด / มิติ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) |
ความจุไฟฟ้า 100 µF | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.079" (2.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | รหัสขนาดของผู้ผลิต D2 |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 16 V | คุณสมบัติ จุดประสงค์ทั่วไป |
ประเภท หล่อ | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 50mOhm @ 100kHz |