20SVPF560M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16501TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16501CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16501DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
20SVPF560M
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 560UF 20% 20V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
42 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
560 µF 20 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 12mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
20SVPF560M รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
270 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
5.4 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ความจุไฟฟ้า
560 µF
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
12mOhm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C