2R5TPE220MZB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16214TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16214CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16214DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2R5TPE220MZB
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 220UF 2.5V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
47 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 2.5 V 1411 (3528 เมตริก) 35mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
2R5TPE220MZB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
220 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
35mOhm @ 100kHz