20TDC22MB2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
10-20TDC22MB2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
10-20TDC22MB2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
10-20TDC22MB2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
20TDC22MB2
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 22UF 20V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 20 V 1411 (3528 เมตริก) 90mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
20TDC22MB2 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
90mOhm @ 100kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
22 µF
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V