20TDC22MYFB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP TANT POLY 22UF 20V 1411 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 22 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 20 V 1411 (3528 เมตริก) 90mOhm @ 100kHz |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 20TDC22MYFB รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ผู้ผลิต Panasonic Industry | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C |
ชุด | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1411 (3528 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | ขนาด / มิติ 0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm) |
ความจุไฟฟ้า 22 µF | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.079" (2.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | รหัสขนาดของผู้ผลิต B2 |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 20 V | คุณสมบัติ จุดประสงค์ทั่วไป |
ประเภท หล่อ | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 90mOhm @ 100kHz |