2R5TPF680M6L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16553TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16553CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16553DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2R5TPF680M6L
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 680UF 2.5V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
680 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 2.5 V 2917 (7343 เมตริก) 6mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
2R5TPF680M6L รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
680 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D3L
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
6mOhm @ 100kHz