35TQC10MYF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P17695TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P17695CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P17695DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35TQC10MYF
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 10UF 35V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 35 V 2917 (7343 เมตริก) 120mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
35TQC10MYF รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
10 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.075" (1.90mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
120mOhm @ 100kHz