4SVPC150MV | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM POLY 150UF 20% 4V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 42 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 150 µF 4 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 20mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 4SVPC150MV รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ผู้ผลิต Panasonic Industry | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
ชุด | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 136.5 mA @ 120 Hz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 2.73 A @ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.197" Dia (5.00mm) |
ประเภท โพลีเมอร์ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.236" (6.00mm) |
ความจุไฟฟ้า 150 µF | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 4 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 20mOhm | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |