EEU-FC1E561B มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 182
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 933
มีอยู่ในสต็อค: 0
Chemi-Con
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 297
Nichicon
560 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FC Series
EEU-FC1E561B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
EEU-FC1E561B-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC1E561B
คำอธิบาย
CAP ALUM 560UF 20% 25V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC1E561B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
915 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.22 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
52 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C