EEU-FR1V471B หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 1,000
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Chemi-Con
Chemi-Con
Nichicon
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 434
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
Rubycon
470 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 8000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EEU-FR1V471B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P15391CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P15391TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FR1V471B
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 35V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
EEU-FR1V471B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.343 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.79 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อิมพีแดนซ์
28 mOhms
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.689" (17.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
8000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C