35YXJ470MCA10X16 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 5,348
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 651
Chemi-Con
Chemi-Con
KEMET
KEMET
Nichicon
Nichicon
470 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
35YXJ470MCA10X16
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1299-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35YXJ470MCA10X16
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 35V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
35YXJ470MCA10X16 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
907.5 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.21 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
62 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.689" (17.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C