ETPF680M5H
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P16645TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P16645CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P16645DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ETPF680M5H
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 680UF 2.5V 2917
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
680 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 2.5 V 2917 (7343 เมตริก) 5mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ETPF680M5H รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
5mOhm @ 100kHz
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
680 µF
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V