HSTTV75-C หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panduit Corp
มีอยู่ในสต็อค: 14
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 318
เอกสารข้อมูล
Molex
มีอยู่ในสต็อค: 1
Daburn Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 251
หดเมื่อโดนความร้อน ท่อ, ยืดหยุ่น 0.750" (19.05mm) 2 ไปยัง 1 สีดำ 100.0' (30.5m)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HSTTV75-C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
298-13695-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSTTV75-C
คำอธิบาย
HEATSHRINK 3/4" X 100' BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - คืนสภาพแล้ว
0.375" (9.53mm)
Mfr
ความหนาของผนังที่คืนสภาพแล้ว
0.030" (0.76mm)
ชุด
วัสดุ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
สารหน่วงการติดไฟ, ทนต่อรังสียูวี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
ประเภท
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
อัตราส่วนการหดตัว
อุณหภูมิหดตัว
90°C
ความยาว
100.0' (30.5m)
อายุการเก็บรักษา
60Months
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - ที่ให้มาด้วย
0.750" (19.05mm)